barka da zuwa kamfaninmu

SDAC04 safar hannu nitrile na dabbobi

Takaitaccen Bayani:

Mara tsaga kuma mai ɗorewa: Waɗannan safofin hannu masu dogayen da za a zubar ana yin su ne da kauri, kayan da ba su dace da muhalli ba. Mai ɗorewa kuma mai ƙarfi, dacewa da kowane yanayi, tare da isasshen kauri don hana ɓarna da lalacewa yadda yakamata, zaku iya amfani dashi tare da amincewa.

Bayanan girman: safofin hannu sun isa don ƙarin ɗaukar hoto da amfani; Ba dole ba ne ka damu da shafa hannunka akan duk wani abu da zai iya samun tabo, kiyaye tufafinka da jikinka da tsabta da aminci.


  • Abu:NITRILE
  • Girman:m, blue da dai sauransu.
  • Cikakken Bayani

    Tags samfurin

    Bayani

    A cewar Progressive Dairyman, safar hannu sun sami ƙarin amfani a cikin wannan masana'antar a cikin shekaru goma da suka gabata. Wannan shi ne saboda buƙatar ingantaccen ma'aikaci da lafiyar dabbobi - ba tare da ambaton ba, sha'awar samar da madara mai inganci. A gaskiya ma, kusan kashi 50 cikin 100 na duk gonakin kiwo suna amfani da safar hannu saboda waɗannan dalilai.

    •Madara mai tsafta saboda ƙarancin ƙwayoyin cuta da ake fitarwa daga hannu zuwa madara, saboda ƙwayoyin cuta ba sa manne da nitrile da sauƙi kamar raƙuman hannayenku.

    •Kariya daga kamuwa da maimaitawa ga tsoma nono

    •Mafi girman juriya ga aidin da ake amfani da shi don hana gurɓatawa tsakanin shanu, juriya da ba a samu da safofin hannu na latex ba.

    Manoman kiwo sun lura cewa wannan kayan aikin tsafta yana da mahimmanci ga gonakin kiwo. Idan shanu sun kamu da cutar, yana nufin za su yi asarar kudin shiga. Idan kamuwa da cuta (magungunan cuta) ya yadu a tsakanin shanu, matsalar za ta fi muni. Ya kamata gonakin kiwo su tabbatar da ajiyar safofin hannu na nitrile don samun shingen kariya, maimakon samar da madara mara inganci da asarar riba.

    Safofin hannu na nitrile na dabbobi
    NITRILE Glove

    Amfani

    1. Yana da kyakyawan juriya na sinadarai, kuma yana da kariya mai kyau na kariya daga sinadarai masu lalata kamar kayan kaushi da ɗanyen mai.

    2. Kyawawan kaddarorin jiki, haɓaka mai kyau, juriya mai ƙarfi, juriya mai kyau.

    3. Salo mai dadi, bisa ga tsarin ƙirar ɗan adam, dabino yana lanƙwasa kuma an lanƙwasa yatsu, yana sa ya dace don sawa da kuma dacewa da zagayawa na jini.

    4. Babu furotin. Magungunan Hydroxyl da abubuwan da ke cutar da su ba safai suke haifar da rashin lafiyar fata ba.

    5. Lokacin rushewa yana da ɗan gajeren lokaci, bayani ya dace, kuma yana da kyau ga kare muhalli.

    6. Ba ya ƙunshi silicon kuma yana da wasu kaddarorin antistatic.

    7. Abubuwan da ke tattare da sinadarai na kwayoyin halitta ba su da ƙasa, ɓangaren ion mai kyau yana da ƙananan, kuma ɓangaren ɓangaren ƙananan ƙananan ƙananan, wanda ya dace da yanayin yanayi na ɗakin tsabta.

    Kunshin: 100pcs/akwati, 10kwalaye/kwali


  • Na baya:
  • Na gaba: