barka da zuwa kamfaninmu

SDAL08 Babban girman karfe mai ƙarfi na hannu

Takaitaccen Bayani:

Yin shewa wata muhimmiyar al’ada ce ga manoman tumaki don tabbatar da lafiya da walwalar garkunansu. Bugu da ƙari, kiyaye gashin gashi, gyaran gashi yana taka muhimmiyar rawa wajen hana mura da kuma kula da lafiyar tumaki. Wool shine insulator na musamman wanda ke ba da ɗumi na halitta da kariya ga tumaki. Duk da haka, girman ulu na iya haifar da zafi a cikin watanni masu zafi kuma ya haifar da rashin jin daɗi ga dabba.


  • Girman:315mm/325mm/350mm
  • Abu:#50 karfe, taurin ruwa har kusan digiri 50
  • Bayani:Baƙar fata ko ja yana samuwa
  • Cikakken Bayani

    Tags samfurin

    Bayani

    Yin shewa wata muhimmiyar al’ada ce ga manoman tumaki don tabbatar da lafiya da walwalar garkunansu. Bugu da ƙari, kiyaye gashin gashi, gyaran gashi yana taka muhimmiyar rawa wajen hana mura da kuma kula da lafiyar tumaki. Wool shine insulator na musamman wanda ke ba da ɗumi na halitta da kariya ga tumaki. Duk da haka, girman ulu na iya haifar da zafi a cikin watanni masu zafi kuma ya haifar da rashin jin daɗi ga dabba. Ta hanyar yi musu sausaya akai-akai, manoma za su iya taimakawa wajen daidaita yanayin jikin tumakinsu, da tabbatar da samun kwanciyar hankali da kuma guje wa zafi. Wannan yana da mahimmanci musamman a yankunan da ke da yanayi mai zafi ko kuma inda ake ajiye tumaki a gida. Bugu da ƙari, daidaita yanayin zafin jiki, sassauƙa na yau da kullum yana inganta lafiyar fata a cikin tumaki. Lokacin da ulu ya bayyana ga danshi, zai iya zama wurin kiwo ga ƙananan ƙwayoyin cuta kamar ƙwayoyin cuta da fungi. Wadannan ƙwayoyin cuta na iya haifar da matsalolin fata irin su dermatitis, wanda zai iya zama damuwa da damuwa ga tumaki. Ta hanyar sheke, manoma za su iya cire ulun da suka wuce gona da iri kuma su rage yuwuwar haɓaka danshi, ta yadda za a rage haɗarin kamuwa da fata da kiyaye lafiyar fata mafi kyau. Ƙari ga haka, yin sheƙa yana ba manoma damar kula sosai da yanayin fatar tumakin. Yana ba su damar gano duk wani alamun raunuka, raunuka ko ƙwayoyin cuta waɗanda za su iya ɓoye a ƙarƙashin ulu mai kauri. Gano irin waɗannan matsalolin da wuri zai iya ba da damar samun magani akan lokaci kuma ya hana su haɓaka zuwa matsaloli masu tsanani. A ƙarshe, aikin da ake yi da shi da kansa yana ba manoma damar gudanar da aikin duba lafiyar raguna. Wannan ya haɗa da tantance yanayin ku, bincika alamun ciki, da magance kowane takamaiman matsalolin lafiya. Yin aske a kai a kai ba kawai yana taimakawa ga lafiyar garken ba, yana kuma baiwa manomi damar ɗaukar matakan kariya da kula da lafiyar garken gaba ɗaya. A ƙarshe, shearing ya fi gyaran gashi. Wannan muhimmin al'ada ce wajen taimaka wa tumaki samun lafiya, rayuwa mai daɗi. Ta hanyar daidaita yanayin zafin jiki, hana kamuwa da cututtukan fata da sauƙaƙe duba lafiyar su, yin sheke yana tabbatar da lafiyar tumakin gabaɗaya, haɓaka ingantaccen samarwa da ingancin rayuwa a gona.

    Kunshin: Kowane yanki tare da jakar poly guda ɗaya, guda 60 tare da kwalin fitarwa.


  • Na baya:
  • Na gaba: